คาราบัก (อาเซอร์ไบจาน) vs ยัง บอยส์ เบิร์น (สวิส) |
ยัง บอยส์ เบิร์น (สวิส) |
ยัง บอยส์ เบิร์น (สวิส) |
– |
– |
คาราบัก (อาเซอร์ไบจาน) |
– |
คาราบัก (อาเซอร์ไบจาน) |
คาราบัก (อาเซอร์ไบจาน) |
คาราบัก (อาเซอร์ไบจาน) |
ยัง บอยส์ เบิร์น (สวิส) |
รูบิน คาซาน (รัสเซีย) vs ราบอตนิคกี้ (มาซิโดเนีย) |
รูบิน คาซาน (รัสเซีย) |
รูบิน คาซาน (รัสเซีย) |
– |
– |
รูบิน คาซาน (รัสเซีย) |
– |
รูบิน คาซาน (รัสเซีย) |
ราบอตนิคกี้ (มาซิโดเนีย) |
รูบิน คาซาน (รัสเซีย) |
ราบอตนิคกี้ (มาซิโดเนีย) |
ยาโบลเนช (เช็ก) vs อาแจ็กซ์ (ฮอลแลนด์) |
อาแจ็กซ์ (ฮอลแลนด์) |
ยาโบลเนช (เช็ก) |
อาแจ็กซ์ (ฮอลแลนด์) |
– |
ยาโบลเนช (เช็ก) |
– |
ยาโบลเนช (เช็ก) |
– |
อาแจ็กซ์ (ฮอลแลนด์) |
อาแจ็กซ์ (ฮอลแลนด์) |
ไครัต (คาซัคสถาน) vs บอร์กโดซ์ (ฝรั่งเศส) |
บอร์กโดซ์ (ฝรั่งเศส) |
บอร์กโดซ์ (ฝรั่งเศส) |
– |
– |
ไครัต (คาซัคสถาน) |
– |
ไครัต (คาซัคสถาน) |
– |
ไครัต (คาซัคสถาน) |
ไครัต (คาซัคสถาน) |
เบเลเนนส์ (โปรตุเกส) vs อัลทรัช (ออสเตรีย) |
อัลทรัช (ออสเตรีย) |
อัลทรัช (ออสเตรีย) |
– |
เบเลเนนส์ (โปรตุเกส) |
เบเลเนนส์ (โปรตุเกส) |
เบเลเนนส์ (โปรตุเกส) |
เบเลเนนส์ (โปรตุเกส) |
– |
เบเลเนนส์ (โปรตุเกส) |
เบเลเนนส์ (โปรตุเกส) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (โปแลนด์) vs ซอร์ย่า (ยูเครน) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (โปแลนด์) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (โปแลนด์) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (โปแลนด์) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (โปแลนด์) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (โปแลนด์) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (โปแลนด์) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (โปแลนด์) |
– |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (โปแลนด์) |
ซอร์ย่า (ยูเครน) |
แอธ.บิลเบา (สเปน) vs ซิลิน่า (สโลวาเกีย) |
แอธ.บิลเบา (สเปน) |
แอธ.บิลเบา (สเปน) |
– |
– |
แอธ.บิลเบา (สเปน) |
– |
แอธ.บิลเบา (สเปน) |
– |
ซิลิน่า (สโลวาเกีย) |
ซิลิน่า (สโลวาเกีย) |
มิดทิลแลนด์ (เดนมาร์ก) vs เซาธ์แฮมป์ตัน (อังกฤษ) |
เซาธ์แฮมป์ตัน (อังกฤษ) |
เซาธ์แฮมป์ตัน (อังกฤษ) |
มิดทิลแลนด์ (เดนมาร์ก) |
– |
มิดทิลแลนด์ (เดนมาร์ก) |
– |
มิดทิลแลนด์ (เดนมาร์ก) |
– |
มิดทิลแลนด์ (เดนมาร์ก) |
เซาธ์แฮมป์ตัน (อังกฤษ) |
สตองดาร์ ลีแอช (เบลเยียม) vs โมลด์ (นอร์เวย์) |
สตองดาร์ ลีแอช (เบลเยียม) |
สตองดาร์ ลีแอช (เบลเยียม) |
– |
สตองดาร์ ลีแอช (เบลเยียม) |
สตองดาร์ ลีแอช (เบลเยียม) |
สตองดาร์ ลีแอช (เบลเยียม) |
สตองดาร์ ลีแอช (เบลเยียม) |
โมลด์ (นอร์เวย์) |
โมลด์ (นอร์เวย์) |
โมลด์ (นอร์เวย์) |
ซัลซ์บวร์ก (ออสเตรีย) vs ดินาโม มินส์ค (เบลารุส) |
ซัลซ์บวร์ก (ออสเตรีย) |
ดินาโม มินส์ค (เบลารุส) |
ซัลซ์บวร์ก (ออสเตรีย) |
– |
ดินาโม มินส์ค (เบลารุส) |
– |
ดินาโม มินส์ค (เบลารุส) |
– |
ดินาโม มินส์ค (เบลารุส) |
ดินาโม มินส์ค (เบลารุส) |
วอจโวดิน่า (เซอร์เบีย) vs วิคตอเรีย พิลเซน (เช็ก) |
วิคตอเรีย พิลเซน (เช็ก) |
วิคตอเรีย พิลเซน (เช็ก) |
– |
– |
วอจโวดิน่า (เซอร์เบีย) |
– |
วอจโวดิน่า (เซอร์เบีย) |
– |
วอจโวดิน่า (เซอร์เบีย) |
วอจโวดิน่า (เซอร์เบีย) |
ดอร์ทมุนด์ (เยอรมัน) vs อ็อดด์ (นอร์เวย์) |
ดอร์ทมุนด์ (เยอรมัน) |
ดอร์ทมุนด์ (เยอรมัน) |
– |
– |
ดอร์ทมุนด์ (เยอรมัน) |
– |
ดอร์ทมุนด์ (เยอรมัน) |
– |
อ็อดด์ (นอร์เวย์) |
อ็อดด์ (นอร์เวย์) |
พานาธิไนกอส (กรีซ) vs เอฟเค กาบาลา (อาเซอร์ไบจาน) |
พานาธิไนกอส (กรีซ) |
เอฟเค กาบาลา (อาเซอร์ไบจาน) |
– |
พานาธิไนกอส (กรีซ) |
พานาธิไนกอส (กรีซ) |
พานาธิไนกอส (กรีซ) |
พานาธิไนกอส (กรีซ) |
– |
พานาธิไนกอส (กรีซ) |
เอฟเค กาบาลา (อาเซอร์ไบจาน) |
เฟเนร์บาห์เช่ (ตุรกี) vs อโตรมิตอส (กรีซ) |
เฟเนร์บาห์เช่ (ตุรกี) |
เฟเนร์บาห์เช่ (ตุรกี) |
เฟเนร์บาห์เช่ (ตุรกี) |
– |
เฟเนร์บาห์เช่ (ตุรกี) |
– |
เฟเนร์บาห์เช่ (ตุรกี) |
– |
เฟเนร์บาห์เช่ (ตุรกี) |
เฟเนร์บาห์เช่ (ตุรกี) |
อัลค์มาร์ (ฮอลแลนด์) vs อาสตร้า (โรมาเนีย) |
อัลค์มาร์ (ฮอลแลนด์) |
อัลค์มาร์ (ฮอลแลนด์) |
– |
อัลค์มาร์ (ฮอลแลนด์) |
อัลค์มาร์ (ฮอลแลนด์) |
อัลค์มาร์ (ฮอลแลนด์) |
อัลค์มาร์ (ฮอลแลนด์) |
อาสตร้า (โรมาเนีย) |
อัลค์มาร์ (ฮอลแลนด์) |
อัลค์มาร์ (ฮอลแลนด์) |
บรอนด์บี้ (เดนมาร์ก) vs พีเอโอเค (กรีซ) |
พีเอโอเค (กรีซ) |
พีเอโอเค (กรีซ) |
– |
บรอนด์บี้ (เดนมาร์ก) |
พีเอโอเค (กรีซ) |
บรอนด์บี้ (เดนมาร์ก) |
พีเอโอเค (กรีซ) |
พีเอโอเค (กรีซ) |
พีเอโอเค (กรีซ) |
พีเอโอเค (กรีซ) |
โรเซนบอร์ก (นอร์เวย์) vs สเตอัว บูคาเรสต์ (โรมาเนีย) |
โรเซนบอร์ก (นอร์เวย์) |
โรเซนบอร์ก (นอร์เวย์) |
โรเซนบอร์ก (นอร์เวย์) |
– |
โรเซนบอร์ก (นอร์เวย์) |
– |
โรเซนบอร์ก (นอร์เวย์) |
– |
สเตอัว บูคาเรสต์ (โรมาเนีย) |
โรเซนบอร์ก (นอร์เวย์) |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท (โครเอเชีย) vs สโลวาน ลิเบอเรช (เช็ก) |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท (โครเอเชีย) |
สโลวาน ลิเบอเรช (เช็ก) |
– |
– |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท (โครเอเชีย) |
– |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท (โครเอเชีย) |
– |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท (โครเอเชีย) |
สโลวาน ลิเบอเรช (เช็ก) |
เอฟซี ธูน (สวิส) vs สปาร์ต้า ปราก (เช็ก) |
เอฟซี ธูน (สวิส) |
เอฟซี ธูน (สวิส) |
– |
– |
เอฟซี ธูน (สวิส) |
– |
เอฟซี ธูน (สวิส) |
สปาร์ต้า ปราก (เช็ก) |
เอฟซี ธูน (สวิส) |
เอฟซี ธูน (สวิส) |
แซงต์-เอเตียน (ฝรั่งเศส) vs มิลซามี่ (มอลโดวา) |
แซงต์-เอเตียน (ฝรั่งเศส) |
แซงต์-เอเตียน (ฝรั่งเศส) |
– |
– |
แซงต์-เอเตียน (ฝรั่งเศส) |
– |
แซงต์-เอเตียน (ฝรั่งเศส) |
มิลซามี่ (มอลโดวา) |
แซงต์-เอเตียน (ฝรั่งเศส) |
มิลซามี่ (มอลโดวา) |
วีดีโอตอน (ฮังการี) vs เลช พอชนัน (โปแลนด์) |
เลช พอชนัน (โปแลนด์) |
เลช พอชนัน (โปแลนด์) |
เลช พอชนัน (โปแลนด์) |
– |
เลช พอชนัน (โปแลนด์) |
– |
วีดีโอตอน (ฮังการี) |
เลช พอชนัน (โปแลนด์) |
วีดีโอตอน (ฮังการี) |
เลช พอชนัน (โปแลนด์) |
เฮลซิงกิ (ฟินแลนด์) vs เอฟเค คราสโนดาร์ (รัสเซีย) |
เอฟเค คราสโนดาร์ (รัสเซีย) |
เอฟเค คราสโนดาร์ (รัสเซีย) |
– |
เอฟเค คราสโนดาร์ (รัสเซีย) |
เฮลซิงกิ (ฟินแลนด์) |
เอฟเค คราสโนดาร์ (รัสเซีย) |
เฮลซิงกิ (ฟินแลนด์) |
– |
เฮลซิงกิ (ฟินแลนด์) |
เอฟเค คราสโนดาร์ (รัสเซีย) |